Àwọn aṣọ ìnu ọmọ tí ó rọ̀ tí kò ní òórùn dídùn tí kò ní àléjì nínú omi tí ó rọ̀ tí ó sì jẹ́ ti àtẹ̀yìnwá
Ìlànà ìpele
| Orúkọ | awọn aṣọ ìbora ọmọ inu omi |
| Ohun èlò | Ohun èlò okùn ewéko tí ó lè ba ara jẹ́ 100% |
| Irú | Ìdílé |
| Lò ó | Àwọn aṣọ ìnu omi tí a lè fi omi wẹ̀ ní ìgbọ̀nsẹ̀ |
| Ohun èlò | Spunlace |
| Ẹ̀yà ara | Fífọmọ́ |
| Iwọn | 17.8*16.8cm, 40-100gsm, tàbí tí a ṣe àdánidá |
| iṣakojọpọ | Iṣakojọpọ apo aami aṣa |
| MOQ | Àwọn àpò 1000 |
Àpèjúwe Ọjà
Fún ọmọ rẹ ní ìtọ́jú tó dára jùlọ pẹ̀lú àwọn aṣọ ìnu wa tí kò ní òórùn dídùn àti àìlera tó ń jáde láti inú omi àti 99% tí kò ní èéfín. A ṣe àwọn aṣọ ìnu wọ̀nyí láti jẹ́ kí ó rọ̀, kí ó dáàbò bò, kí ó sì jẹ́ kí ó bójú mu fún àyíká, èyí tí yóò mú kí wọ́n dára fún awọ ara ọmọ rẹ tó jẹ́ onírẹ̀lẹ̀.
Awọn ẹya ara ẹrọ pataki:
- Àìní òórùn: Kò sí òórùn dídùn tí a fi kún un, èyí tí ó mú kí àwọn aṣọ ìbora wọ̀nyí dára fún àwọn ọmọ ọwọ́ tí wọ́n ní awọ ara tí ó le koko tàbí tí ara wọn kò le koko.
- Aláìsí àléjì: A ṣe é láti dènà ìbínú àti àléjì, kí a lè tọ́jú awọ ara ọmọ rẹ dáadáa.
- Omi 99%: Ó ní omi mímọ́ tó tó 99% láti rí i dájú pé ọmọ rẹ ní ìrírí ìwẹ̀nùmọ́ tó rọrùn àti tó ní ààbò.
- Kò ní Pásítíkì: A ṣe é láti inú àwọn ohun èlò tó rọrùn fún àyíká, tó sì lè bàjẹ́ nípa ti ara, tó sì ń dín ipa àyíká kù.
- Rọrùn àti Onírẹ̀lẹ̀: A ṣe é láti jẹ́ kí ó rọ̀rùn àti kí ó jẹ́ onírẹ̀lẹ̀ lórí awọ ọmọ kékeré, kí ó má baà fa ìbínú àti gbígbẹ.
- Iye Púpọ̀: Àpò kọ̀ọ̀kan ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ aṣọ ìnu láti bá gbogbo àìní ìmọ́tótó ọmọ rẹ mu.
Àwọn ìlànà pàtó:
- Orukọ Ọja: Awọn Wipe Ọmọde Atilẹba
- Ohun elo: Laisi Ṣiṣu, awọn ohun elo ore-ayika
- Ìṣẹ̀dá: 99% Omi, Kò ní òórùn dídùn, Kò ní àléjì
- Iwọn: A le ṣe adani fun asọ kọọkan
- Iye: A le ṣe adani fun apo kan
- Iwe-ẹri: OEKO, ISO
Awọn ohun elo:
- Àyípadà sí àwọn aṣọ ìbora: Ó dára fún mímú awọ ara ọmọ rẹ mọ́ nígbà tí wọ́n bá ń yí àwọn aṣọ ìbora padà.
- Àkókò Ìfúnni: Lò ó láti nu ọwọ́ àti ojú ọmọ rẹ lẹ́yìn tí o bá ti fún un ní oúnjẹ, kí ó lè mọ́ tónítóní àti tuntun.
- Lójú Ọ̀nà: Ó rọrùn láti gbé kiri, ó dára fún lílò nínú ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́, ní ọgbà ìtura, tàbí nígbà tí a bá ń rìnrìn àjò.
- Ìmọ́tótó Àkókò Ìdánrawò: Yára fọ àwọn ìdọ̀tí nígbà àti lẹ́yìn eré láti lè tọ́jú ìmọ́tótó.
- Ìmọ́tótó Gbogbogbò: Ó yẹ fún lílò lórí ọwọ́, ojú, àti ara láti rí i dájú pé ọmọ rẹ wà ní mímọ́ àti ní ìtùnú ní gbogbo ọjọ́.








