MeneneKwallan Koyarwa Ƙwararrun Ƙwararru?
'Yan kwikwiyo yawanci suna yin fitsari sau da yawa idan aka kwatanta da manyan karnuka - kuma yayin da babban kare zai iya buƙatar tafiya sau biyu ko uku kawai a rana, kwikwiyo na iya yin tafiya sau da yawa. Wannan bazai zama matsala ba idan kuna zaune a cikin gida mai bayan gida, amma idan kuna zaune a cikin ɗakin da ke kan benaye mafi girma, yana iya zama da wahala sosai.
Wannan shine inda akwikwiyo horo kushinya shigo. Wannan kushin zai sha fitsarin kwiwar ku, yawanci yana hana duk wani wari fita. Hakanan zaɓi ne mai kyau don lokacin hunturu lokacin da ɗan kwiwar ku zai ji daɗin fita cikin sanyi.
Bugu da ƙari, har sai doggy ɗinku ya shirya ya fita ya yi fitsari a waje, waɗannan pad ɗin suna wakiltar babban madadin samun gidan ku da pee.
Menene Fa'idodi da Rashin Amfani
Kwallan horon kwikwiyo da za a iya zubarwadaidai abin da sunansu ya nuna: pads ɗin kwikwiyo waɗanda sau ɗaya kawai kuke amfani da su. Suna kama da diapers, amma za su tafi a ƙasa maimakon a kan kwikwiyo - sanya su zabi mai kyau idan ba ka son kwikwiyonka yana leƙe a ko'ina.
Tun da wannan samfurin abu ne mai yuwuwa, zaka iya amfani da shi sau ɗaya kawai. Yawancin pad ɗin ƴan kwikwiyon da za a iya zubar da su suna da ginshiƙin gel wanda zai kama fitsari kuma ya hana duk wani wari fitowa.
Da zarar kwikwiyo ya gama yin sana'arsa, abin da za ku yi shi ne ɗaukar kushin, jefar, sa'annan ku sanya sabo a wurin. Ba za ku yi amfani da lokacinku don wanke ƙullun kwikwiyo da sauran ayyuka masu ban sha'awa ba.
Lalacewar ita ce ƙullun kwikwiyon da za a iya zubarwa suna da sauƙin yankewa. Abubuwan da aka yi wa waɗannan abubuwan suna da bakin ciki sosai - irin takarda. Kuma kun san cewa karnuka suna jin daɗin taunawa da yayyafa abubuwa sosai - musamman idan ana maganar kayan kamar haka. Ba wai kawai zai ƙare a cikin ɓangarorin ƙasa ba, amma zai ƙare a cikin ɓangarorin da aka jiƙa a ƙasa.
Nawa ne Kuɗin Koyarwar Ƙwararrun Ƙwararru?
Da farko, yana iya zama kamar fakitin horo na tukwane da za a iya zubarwa suna wakiltar mafita mafi tsada-amma a gaskiya, ba haka bane. Ba idan kun shirya yin amfani da su akai-akai.
Fakitin pads 100 da za a iya zubarwa gabaɗaya farashin wani wuri kusan £ 20, wanda ke da kyau idan kuna son ɗan ɗan lokaci kawai ku sanya leƙen karenku a ciki (watau har sai sanyi ya wuce kuma ya sami damar tafiya waje da kansa). Farashin kuma zai dogara da alamar da kuke tafiya tare.
Duk da haka, idan kuna shirin yin amfani da su akai-akai (alal misali, idan ba ku da lokacin tafiya da kare ku kowace safiya), to waɗannan kayan aikin horo bazai zama masu tasiri ba. Idan kun ci gaba da siyan waɗannan pad ɗin, za ku ƙara ƙarin biyan su. Ina ba da shawarar waɗannan ƙullun kwikwiyo da za a iya zubarwa.
Lokacin aikawa: Satumba-23-2022