Labarai

  • Amfani da goge-goge

    Amfani da goge-goge

    Akwai hanyoyi da yawa na amfani da goge-goge, kuma ingancinsu wajen rage ƙwayoyin cuta a saman da hannuwa cikin sauri ya sa su zama zaɓi mai kyau. Duk da cewa ba lallai ba ne kawai ake amfani da su wajen tsaftace goge-goge, tsaftace waɗannan wurare na iya zama mai tasiri sosai...
    Kara karantawa
  • Nasihu Kan Rashin Kamewa: Amfani Da Yawa Na Kayan Da Za A Iya Zubar Da Su

    Nasihu Kan Rashin Kamewa: Amfani Da Yawa Na Kayan Da Za A Iya Zubar Da Su

    Kushin gado zanen gado ne masu hana ruwa shiga wanda ake sanyawa a ƙarƙashin zanin gado don kare katifar ku daga haɗarin dare. Ana amfani da kushin gado na rashin kamewa a kan gadajen jarirai da yara don kare su daga jika. Ko da yake ba a cika samunsa ba, manya da yawa suna fama da rashin lafiyar dare...
    Kara karantawa
  • Kushin dabbobin gida ya zama dole ga kowane gidan dabbobi.

    Kushin dabbobin gida ya zama dole ga kowane gidan dabbobi.

    Zuwa yanzu, masana'antar dabbobin gida ta bunƙasa a cikin ƙasashen da suka ci gaba sama da shekaru ɗari, kuma yanzu ta zama kasuwa mai girma. A cikin masana'antar, ciki har da kiwo, horo, abinci, kayayyaki, kula da lafiya, kyau, kula da lafiya, inshora, ayyukan nishaɗi da jerin kayayyaki da sabis...
    Kara karantawa
  • Taron fara haɗakar makaman nukiliya

    Taron fara haɗakar makaman nukiliya

    Duk tsawon lokacin da iska da ruwan sama suka yi, sawun ƙafafuwa ba su tsaya cak ba, akwai matsaloli da yawa a hanya, manufar asali ba ta canza ba, shekaru sun canza, kuma mafarkin har yanzu yana da kyau. Da yammacin ranar 5:31 ga wata, "Taron kwanaki 45 na PK War Performance of Fusion ...
    Kara karantawa
  • Gina Ƙungiyar Farko A ranar 5.20

    Gina Ƙungiyar Farko A ranar 5.20

    Lokacin bazara yana da daɗi sosai, lokaci ya yi da za a yi ayyuka! A ranar 5.20, a wannan bikin na musamman, Brilliance da Mickey sun gudanar da ginin ƙungiyar farko. Sun taru a gonar da misalin ƙarfe 10:00, dukkan abokai sun saka rigunan ruwan sama da takalma...
    Kara karantawa