Abin rufe fuska mai launin shuɗi na TNT100% na likitanci wanda ba a saka ba
Cikakken bayani
| Kayan Aiki | Polypropylene 100% |
| Nauyi (GSM) | 20-60 gsm |
| Faɗi (CM) | 17.5-26cm, matsakaicin faɗin zai iya zama 300cm Za a iya Yanke bisa ga girman da aka saba |
| Matsakaicin diamita na birgima (CM) | Dangane da buƙatun abokan ciniki |
| Tsawon Naɗi | mita 1000-2000 Dangane da buƙatun abokan ciniki |
| Launi | Kowane launi, Za a iya dogara da lambar launi ta Pantone da aka bayar |
| MOQ(KG) | KGS 500 |
| Samfura | An bayar da samfura kyauta da littafin samfurin |
| Lokacin Isarwa | A cikin kwanaki 10-15 bayan karɓar 30% ajiya |
| Fitar da kaya daga waje | shiryawa 1: An naɗe da fim ɗin pe, a ciki da bututun takarda marufi 2:bisa ga buƙatar abokan ciniki |
| Halaye | Mai sauƙin muhalli, Mai lalacewa, Mai jure ruwa, Mai iya shiga iska, Kyakkyawan kayan aiki na sarrafawa |
| Jiyya na Aiki | Zai iya zama Hydrophilic, Antibacterial, Antistatic |
| Amfani | Kayan likitanci da za a iya zubarwa, Takardar gado da za a iya zubarwa, abin rufe fuska, riga ta tiyata, tufafin kariya, murfin aiki, hula |

Kayan aiki: Granule PP 100%


Layukan samarwa guda shida na iya biyan buƙatun faɗi daban-daban, kuma muna da ƙwararrun Gwaji Lab tare da kowane nau'in Injin gwaji, yana aiki awanni 24.


Spunbond Nonwoven shine mafi mahimmancin ɓangaren likitanci wanda ba a saka ba
Yana da Layer na ciki da waje na abin rufe fuska na likita:
Out Layer ba shi da ruwa ba a saka shi ba
Layer na ciki yana da laushi, mai daɗi, mai sauƙin sakawa a fata.

Ya dace da nau'in abin rufe fuska daban-daban: abin rufe fuska mai layuka 3 da za a iya zubarwa, abin rufe fuska na KF94, abin rufe fuska na N95 da kuma abin rufe fuska na bugawa ga yara.

Yadi mai launi na musamman don abin rufe fuska don dacewa da salon suturar ku daban-daban, sanya abin rufe fuska ya zama na zamani.
Sufuri
Marufi: Jakar filastik →Kumfa a ciki → akwatin kwali mai launin ruwan kasa
Duk za a iya keɓance su daidai da haka
Jigilar kaya:
1 Za mu iya jigilar kayayyaki ta hanyar shahara
kamfanin express na ƙasa da ƙasa don samfura da ƙaramin adadi tare da mafi kyawun sabis da isarwa cikin sauri.
2. Domin samun adadi mai yawa da kuma babban oda, za mu iya shirya jigilar kayayyaki ta teku ko ta jirgin sama.
tare da farashin jiragen ruwa masu gasa da kuma isar da kayayyaki masu dacewa.
Ayyuka
Sabis na sayarwa kafin sayarwa
· Inganci Mai Kyau+Farashin Masana'antu+Amsa Mai Sauri+Sabis Mai Inganci shine imaninmu na aiki · Ma'aikaci mai ƙwarewa kuma ƙungiyar cinikayyar ƙasashen waje mai aiki sosai Amsa tambayar Alibaba da na'urar tausa ta kasuwanci cikin awanni 24 na aiki za ku iya yarda da sabis ɗinmu gaba ɗaya
Bayan ka zaɓi
.Za mu ƙididdige mafi arha farashin jigilar kaya kuma mu yi muku lissafin proforma nan take. Bayan kammala samarwa, za mu yi QC, mu sake duba ingancinsa sannan mu kawo muku kaya cikin kwanaki 1-2 na aiki bayan mun karɓi kuɗin ku.
· Aika lambar bin diddigin ta imel.. sannan a taimaka a bi diddigin fakitin har sai sun iso gare ku.
Sabis bayan sayarwa
.Muna matukar farin ciki da cewa abokin ciniki ya ba mu wasu shawarwari kan farashi da kayayyaki. · Idan akwai wata tambaya, da fatan za a tuntube mu kyauta ta Imel ko Waya







